Máy kiểm tra cáp quang OTDR trên PC AFS UOR200A

  • Model : UOR200A
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Hãng: AFS
  • Giá bán: Liên hệ Giá đã bao gồm thuế VAT 10%
  • Đặt hàng
    • Khung giờ giao hàng từ 8h00 - 17h00 hàng ngày.
    • Sản phẩm chính hãng, cung cấp CO & CQ.
    • Bảo hành phụ kiện miễn phí từ 01 đến 06 tháng tùy từng loại, hóa chất tiêu hao không bảo hành.
    • Bảo hành 12 tháng miễn phí đối với thân máy chính theo tiêu chuẩn nhà sản xuất.
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất!
  • Mô tả sản phẩm
  • Ứng dụng
  • Video
  • Download
  • Phụ kiện
  • Nhận xét

Máy kiểm tra cáp quang OTDR trên PC AFS UOR200A

Hãng: AFS

Xuất xứ: Mỹ

Model: UOR200A

 

Thông số kỹ thuật:

Loại cáp quang; Singlemode
Chuẩn đầu conector: ST/SC/FC
Dải bước sóng: 1310,1550nm±30nm
Dải động suy hao: 29 dB
Bề rộng xung: 5 to 1000 Ns
Khoảng cách đo: 2,5, 5, 10, 20, 40, 80, 120, 160, 240 km
Độ phân giải :0.1 dB
Cấp chính xác: ±0,5m  
Lưu kết quả: 1 đến 16000 giá trị đo
Đơn vị đo: Meter, feet, km and kf
Kết nối; USB(Vista, Windows 7/9x/NT/2000 and XP versions)
Nguồn: cổng USB của máy tính
Tự động đo khoảng cách đến điểm lỗi trên cáp quang
Chế độ đặt ngưỡng đo
Nguồn sáng quang
Vỏ máy;Thép không gỉ
Kích thước,trọng lượng: L: 158,8 mm; W: 76,2 mm; H: 31,8 mm, 323 g thân máy 
Nhiệt độ, độ ẩm hoạt động: 0°C to +40°C,95%
Cung cấp bao gồm: Túi đựng, dây USB kết nối PC, phần mềm kết nối.
Tiêu chuẩn: CE, RoHS and WEEE
Chưa có Video nào
Link download: Download Catalogue!

Ý kiến khách hàng

Có 0 bình luận về sản phẩm này Đánh giá trung bình : 0
Đánh giá:
Khách hàng 2 Khách hàng 4 Khách hàng 5 Khách hàng 6 Garmin Mitutoyo Elcometer
Bút đo pH chính hãng Thước đo, thước dây, thước thép, thước sợi thủy tinh yamayo nhật bản Thiết bị kỹ thuật - đo lường