Máy đo công suất quang AFS OM130A

  • Model : OM130A
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Hãng: AFS
  • Giá bán: Liên hệ Giá đã bao gồm thuế VAT 10%
  • Đặt hàng
    • Khung giờ giao hàng từ 8h00 - 17h00 hàng ngày.
    • Sản phẩm chính hãng, cung cấp CO & CQ.
    • Bảo hành Phụ kiện miễn phí từ 01 đến 06 tháng tùy từng loại, hóa chất tiêu hao không bảo hành.
      Bảo hành miễn phí theo tiêu chuẩn nhà sản xuất.
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất!
  • Mô tả sản phẩm
  • Ứng dụng
  • Video
  • Download
  • Phụ kiện
  • Nhận xét

Máy đo công suất quang AFS OM130A
Hãng: AFS
Xuất xứ: Mỹ
Model: OM130A

Thông số kỹ thuật:
Loại cáp quang: Single-mode, Long wavelengths, CTV CATV
Chuẩn đầu conector: ST,SC,FC
Kiểu phát hiện: Germanium High Power
Dải bước sóng: 1310nm, 1490nm & 1550nm
Dải đo suy hao: +20dBm to -40dBm
Độ chính xác: ±0.2 dB
Đơn vị đo: dBm/Watts (absolute) - dB (relative)
Độ phân giải: 0.1 dB, 0.01 dB
Hiển thị: màn hình LCD
Điều khiển 5 nút
Tự động tắt nguồn
Nguồn: 2 pin AA và nguồn AC
Kích thước,trọng lượng: 125cm X 70cm X 30cm; 230 g
Nhiệt độ,độ ẩm hoạt động: 0°C to +40°C, 75%
Tiêu chuẩn: CE, RoHS and WEEE

Chưa có Video nào
Link download: Download Catalogue!

Ý kiến khách hàng

Có 0 bình luận về sản phẩm này Đánh giá trung bình : 0
Đánh giá:
Khách hàng 2 Khách hàng 4 Khách hàng 5 Khách hàng 6 Garmin Mitutoyo Elcometer
Bút đo pH chính hãng Thước đo, thước dây, thước thép, thước sợi thủy tinh yamayo nhật bản Thiết bị kỹ thuật - đo lường