Máy kiểm tra cáp quang OTDR AFS DR515C

  • Model : DR515C
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Hãng: AFS
  • Giá bán: Liên hệ Giá đã bao gồm thuế VAT 10%
  • Đặt hàng
    • Khung giờ giao hàng từ 8h00 - 17h00 hàng ngày.
    • Sản phẩm chính hãng, cung cấp CO & CQ.
    • Bảo hành phụ kiện miễn phí từ 01 đến 06 tháng tùy từng loại, hóa chất tiêu hao không bảo hành.
    • Bảo hành 12 tháng miễn phí đối với thân máy chính theo tiêu chuẩn nhà sản xuất.
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất!
  • Mô tả sản phẩm
  • Ứng dụng
  • Video
  • Download
  • Phụ kiện
  • Nhận xét

Máy kiểm tra cáp quang OTDR AFS DR515C

Hãng: AFS

Xuất xứ: Mỹ

Model: DR515C

 

Thông số kỹ thuật:

Loại cáp quang: Multimode
Chuẩn đầu conector: ST/SC/FC(UPC)
Loại đầu đo: C giống với dạng đầu đo suy hao lớn như mạng PONS
Dải bước sóng: 850,1300nm±30nm
Dải động: 850nm = 26dB, 1300nm = 28dB
Khoảng cách đo: 2,5, 5, 10, 20, 40, 80, 120, 160, 240 km
Độ phân giải tổn hao: 0.001dB
Cấp chính xác: ±(0.5+5´10-5´L+(dn/n)´L)
Lưu kết quả: 1 đến 64000 giá trị đo
Đơn vị đo: Meter, feet
Kết nối; USB (Vista, Windows 7/9x/NT/2000 and XP versions)
Nguồn: pin Lion(9 giờ)
Chế độ OTDR: Full auto,expert và Real Time
Nguồn sáng quang
Kích thước: 16cm X 9cm X 5cm
Trọng lượng: 725 g 
Nhiệt độ, độ ẩm hoạt động: 0°C to +40°C,95%
Cung cấp bao gồm: Túi mềm, dây USB kết nối PC, phần mềm kết nối, hướng dẫn sử dụng.

Chưa có Video nào
Link download: Download Catalogue!

Ý kiến khách hàng

Có 0 bình luận về sản phẩm này Đánh giá trung bình : 0
Đánh giá:
Khách hàng 2 Khách hàng 4 Khách hàng 5 Khách hàng 6 Garmin Mitutoyo Elcometer
Bút đo pH chính hãng Thước đo, thước dây, thước thép, thước sợi thủy tinh yamayo nhật bản Thiết bị kỹ thuật - đo lường