Máy đo kiểm sợi quang Fluke Fiber One Shot PRO

  • Model : FIBR-1-SHOTPRO
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Hãng: Fluke
  • Giá bán: Liên hệ Giá đã bao gồm VAT
  • Đặt hàng
    • Khung giờ giao hàng từ 8h00 - 17h00 hàng ngày.
    • Sản phẩm chính hãng, cung cấp CO & CQ.
    • Bảo hành miễn phí 03 tháng với phụ kiện, hóa chất tiêu hao không bảo hành.
      Bảo hành miễn phí 12 tháng với máy chính.
    • Giá trên chỉ áp dụng đối với mặt hàng có sẵn.
      Đối với mặt hàng không có sẵn vui lòng liên hệ trực tiếp.
  • Mô tả sản phẩm
  • Ứng dụng
  • Video
  • Download
  • Phụ kiện
  • Nhận xét

Máy đo kiểm sợi quang Fluke Fiber One Shot PRO
Hãng sản xuất: Fluke - Mỹ
Model: FIBR-1-SHOTPRO
Bảo hành:12 tháng

Tính năng:
Đo kiểm cáp quang singlemode với chiều dài lên đến 23.000 mét chỉ trong vòng vài giây.
Xác định các vị trí bị uốn cong quá mức, các mối hàn có độ suy hao lớn, các điểm đứt gãy và các đầu nối bị bẩn trên cáp quang singlemode.
Lưu trữ lên đến 99 kết quả đo kiểm.
Xác nhận khả năng kết nối toàn tuyến bằng cách phân tích kết nối quang
Xác định các nguồn của tỷ lệ bit-error gây ra bởi bề mặt đầu nối bị nhiễm bẩn hoặc kết nối kém.
-Kết quả thể hiện lên đến 9 sự kiện khác nhau trên một kết nối quang.

Thông số kỹ thuật:
Sợi quang: Cáp quang singlemode 9/125 μm
Loại đầu nối: SC/UPC có thể thay thế
Khoảng cách đo tối đa: 75,459 feet hoặc hơn 23,000 mét
Phát hiện sự cố phản xạ: Ngưỡng mặc định -45 dB (Có thể lựa chọn từ -24 dB đến -62 dB với mỗi bước tăng 1 dB)
Phản xạ tối đa: - 24Db
Phát hiện sự cố suy hao: Ngưỡng mặc định 1.5 dB
Phát hiện tín hiệu quang: Phát hiện tín hiệu quang từ 1250nm đến 1625nm và hiễn thị ACTIVE LINE, tìm kiếm tín hiệu liên tục mỗi 3 giây sau lần phát hiện đầu tiên, Công suất tín hiệu tối đa +7 dB)
Tốc độ đo kiểm: 5 giây

Lựa chọn phụ kiện mua thêm:
FIBR-AC-UAPC: 1-meter UPC-APC launch cord
FIBR-UPC-CORD-2M: 2-meter UPC-UPC patch cord
SC-Adapter: SC fiber adapter, rectangular and cleanable
LC-Adapter: LC fiber adapter, rectangular and cleanable
NFK3-LAUNCH: Launch/receive fiber, 9/125 μm, SC/UPC to SC/UPC, 130 m
NFK3-LAUNCH-ST: Launch/receive fiber, 9/125 μm, SC/UPC to ST/UPC, 130 m
NFK3-LAUNCH-LC: Launch/receive fiber, 9/125 μm, SC/UPC to LC/UPC,130 m
NFK3-LAUNCH-FC: Launch/receive fiber, 9/125 μm, SC/UPC to FC/UPC, 130 m

Chưa có Video nào
link download : Download Here !

Ý kiến khách hàng

Có 0 bình luận về sản phẩm này Đánh giá trung bình : 0
Đánh giá:
Khách hàng 2 Khách hàng 4 Khách hàng 5 Khách hàng 6 Garmin Mitutoyo Elcometer
Chat Facebook