Nguồn sáng quang AFS OS530FTTHSC

  • Model : OS530FTTHSC
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Hãng: AFS
  • Giá bán: Liên hệ Giá đã bao gồm VAT
  • Đặt hàng
    • Khung giờ giao hàng từ 8h00 - 17h00 hàng ngày.
    • Sản phẩm chính hãng, cung cấp CO & CQ.
    • Bảo hành miễn phí 03 tháng với phụ kiện, hóa chất tiêu hao không bảo hành.
      Bảo hành miễn phí 12 tháng với máy chính.
    • Giá trên chỉ áp dụng đối với mặt hàng có sẵn.
      Đối với mặt hàng không có sẵn vui lòng liên hệ trực tiếp.
  • Mô tả sản phẩm
  • Ứng dụng
  • Video
  • Download
  • Phụ kiện
  • Nhận xét

Nguồn sáng quang AFS OS530FTTHSC
Hãng: AFS
Xuất xứ: Mỹ
Model: OS530FTTHSC

Thông số kỹ thuật:
Loại cáp quang: FTTH PONS , Singlemode
Chuẩn đầu conector: SC
Kiểu sang đầu ra: Laser
Dải bước sóng: 1310nm 1490nm & 1550nm
Kiểu điều chế tần số: 270hz, 1Khz, 2Khz
Độ ổn định: 0.1dB
Nguồn đầu ra; >-5 dBm
Cảnh báo pin yếu
Nguồn: 2 pin AA và nguồn AC
Kích thước,trọng lượng: 125cm X 70cm X 30cm; 180 g
Nhiệt độ,độ ẩm hoạt động: 0°C to +60°C, 75%
Tiêu chuẩn: CE, RoHS and WEEE
Cung cấp bao gồm: Máy chính, túi mềm, hướng dẫn sử dụng

Xuất xứ
  • Mỹ
Chưa có Video nào
link download : Download Here !

Ý kiến khách hàng

Có 0 bình luận về sản phẩm này Đánh giá trung bình : 0
Đánh giá:
Khách hàng 2 Khách hàng 4 Khách hàng 5 Khách hàng 6 Garmin Mitutoyo Elcometer