Máy kiểm tra cáp quang OTDR JDSU MTS 6000

  • Model : MTS 6000
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Hãng: JDSU
  • Giá bán: Liên hệ Giá đã bao gồm thuế VAT 10%
  • Đặt hàng
    • Khung giờ giao hàng từ 8h00 - 17h00 hàng ngày.
    • Sản phẩm chính hãng, cung cấp CO & CQ.
    • Bảo hành phụ kiện miễn phí từ 01 đến 06 tháng tùy từng loại, hóa chất tiêu hao không bảo hành.
    • Bảo hành 12 tháng miễn phí đối với thân máy chính theo tiêu chuẩn nhà sản xuất.
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất!
  • Mô tả sản phẩm
  • Ứng dụng
  • Video
  • Download
  • Phụ kiện
  • Nhận xét

Máy kiểm tra cáp quang OTDR JDSU MTS 6000

Hãng: JDSU

Model: MTS 6000

 

Thông số kỹ thuật:

Loại cáp quang; SingleMode, Multimode

Chuẩn đầu conector: ST/SC/FC(UPP)

Dải bước sóng: 850,1310, 1550 nm±30nm

Dải động suy hao: 45 dB

Độ phân giải: 0.001 dB

Dead Zone: 0.5m tới 4.5 m

Cấp chính xác: ±0,5m  

Lưu kết quả: 1 đến 1000 giá trị đo

Kết nối; USB 1.1,RJ 45

Nguồn: AC 220V, 19 VDC 3.1A

Tự động đo khoảng cách đến điểm lỗi trên cáp quang

Nguồn sáng quang

Kích thước,trọng lượng: L: 285cm X 195cm X 93cm; H: 31,8 mm, 2.4 kg 

Nhiệt độ, độ ẩm hoạt động: 0°C to +40°C,95%

Cung cấp bao gồm: Túi mềm, dây, hướng dẫn sử dụng

Chưa có Video nào
Link download: Download Catalogue!

Ý kiến khách hàng

Có 0 bình luận về sản phẩm này Đánh giá trung bình : 0
Đánh giá:
Khách hàng 2 Khách hàng 4 Khách hàng 5 Khách hàng 6 Garmin Mitutoyo Elcometer
Bút đo pH chính hãng Thước đo, thước dây, thước thép, thước sợi thủy tinh yamayo nhật bản Thiết bị kỹ thuật - đo lường