Máy kiểm tra cáp quang OTDR Fibretool AV6418

  • Model : AV6418
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Hãng: Fibretool
  • Giá bán: Liên hệ Giá đã bao gồm thuế VAT 10%
  • Đặt hàng
    • Khung giờ giao hàng từ 8h00 - 17h00 hàng ngày.
    • Sản phẩm chính hãng, cung cấp CO & CQ.
    • Bảo hành Phụ kiện miễn phí từ 01 đến 06 tháng tùy từng loại, hóa chất tiêu hao không bảo hành.
      Bảo hành miễn phí theo tiêu chuẩn nhà sản xuất.
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất!
  • Mô tả sản phẩm
  • Ứng dụng
  • Video
  • Download
  • Phụ kiện
  • Nhận xét

Máy kiểm tra cáp quang OTDR Fibretool  AV6418

Hãng: Fibretool

Xuất xứ: Trung Quốc

Model: AV6418

 

Thông số kỹ thuật:

Loại cáp quang: FTTx

Khoảng cách đo: 0.4,0.8,1.6,3.2,6.4,16,32,64,128,256,512km (SMF)

                            0.4,0.8,1.6,3.2,6.4,16,32 (MMF of 850nm)

Bề rộng xung: 5,10,30,80,160,320,640,1280,5120,10240,20480ns

                        5,10,30,80,160,320,640,1280 (MMF of 850nm)

Độ chính xác: ±0.075 m

Đơn vị đo: km, m, kft, ft

Chuẩn đầu nối; FC/SC/ST

Độ phân giải: 0,01 db

Bộ nhớ và thời gian đo: 128,000 điểm

Kết nối dữ liệu: 2 cổng USB 2.0

Màn hình hiển thị: 640×480, 6.5 inch TFT-LCD

Nguồn sáng quang: 650nm±10nm,2mW(typical); CW/1Hz

Đo công suất quang: 1200nm to 1650nm , -60 to 0dBm, 5%(-10dBm, CW)

Nhiệt độ hoạt động: -20 to 50°C

Độ ẩm: 20 to 85% RH

Nguồn: 100 to 240 VAC, 50/60 Hz 

Kích thước trọng lương: 295 (W) × 286 (H) × 75 (D) mm, 2.5 kg

Cung cấp bao gồm: máy chính, dây USB, dây nguồn AC

Xuất xứ
  • Trung quốc
Chưa có Video nào
Link download: Download Catalogue!

Ý kiến khách hàng

Có 0 bình luận về sản phẩm này Đánh giá trung bình : 0
Đánh giá:
Khách hàng 2 Khách hàng 4 Khách hàng 5 Khách hàng 6 Garmin Mitutoyo Elcometer
Bút đo pH chính hãng Thước đo, thước dây, thước thép, thước sợi thủy tinh yamayo nhật bản Thiết bị kỹ thuật - đo lường