Máy đo công suất quang AFS OM220A

  • Model : OM220A
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Hãng: AFS
  • Giá bán: Liên hệ Giá đã bao gồm thuế VAT 10%
  • Đặt hàng
    • Khung giờ giao hàng từ 8h00 - 17h00 hàng ngày.
    • Sản phẩm chính hãng, cung cấp CO & CQ.
    • Bảo hành phụ kiện miễn phí từ 01 đến 06 tháng tùy từng loại, hóa chất tiêu hao không bảo hành.
    • Bảo hành 12 tháng miễn phí đối với thân máy chính theo tiêu chuẩn nhà sản xuất.
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất!
  • Mô tả sản phẩm
  • Ứng dụng
  • Video
  • Download
  • Phụ kiện
  • Nhận xét

Máy đo công suất quang AFS OM220A
Hãng: AFS
Xuất xứ: Mỹ
Model: OM220A

Thông số kỹ thuật:
Loại cáp quang: Multimode, Single-mode, Outside Plant and Premise
Chuẩn đầu conector: ST,SC,FC
Kiểu phát hiện: 2mm Germanium in Modular Housing
Dải bước sóng: 850nm, 1300nm, 1310nm, 1490nm & 1550nm
Dải đo suy hao: +3,0 dBm to -55,0 dBm
Độ chính xác: ±0.25 dB
Đơn vị đo: dBm (absolute), - dB (relative) and Watts
Độ phân giải: 0.01 dB
Lưu dữ lieu: 500 giá trị đo
Kết nối máy tính: Giao diện USB, Giao diện Serial
Phần mềm kết nối PC
Hiển thị: màn hình LCD
Điều khiển 7 nút
Tự động tắt nguồn
Nguồn: 2 pin AA và nguồn AC
Kích thước,trọng lượng: 125cm X 70cm X 30cm; 230 g
Nhiệt độ,độ ẩm hoạt động: 0°C to +40°C, 75%
Tiêu chuẩn: CE, RoHS and WEEE
Cung cấp bao gồm: Máy chính, túi mềm, cáp kết nối USB, dây nguồn AC

Chưa có Video nào
Link download: Download Catalogue!

Ý kiến khách hàng

Có 0 bình luận về sản phẩm này Đánh giá trung bình : 0
Đánh giá:
Khách hàng 2 Khách hàng 4 Khách hàng 5 Khách hàng 6 Garmin Mitutoyo Elcometer
Bút đo pH chính hãng Thước đo, thước dây, thước thép, thước sợi thủy tinh yamayo nhật bản Thiết bị kỹ thuật - đo lường